uMap - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: name
vi: tên

en: description
vi: mô tả

en: details
vi: chi tiết

en: Link to a page where the licence is detailed.
vi: Liên kết đến trang có chi tiết về bản quyền

en: URL template using OSM tile format
vi: Mẫu URL sử dụng định dạng tile của OSM

en: Order of the tilelayers in the edit box
vi: Thứ tự các titlelayer trong hộp chỉnh sửa

en: Only editable with secret edit link
vi: Chỉ có thể sửa với liên kết chỉnh sửa bí mật

en: Everyone can edit
vi: Ai cũng có thể chỉnh sửa

en: center
vi: trung tâm

en: zoom
vi: thu phóng

en: locate
vi: xác định

en: Locate user on load?
vi: Xác định người dùng khi tải trang?

en: Choose the map licence.
vi: Chọn bản quyền cho bản đồ

en: licence
vi: bản quyền

en: owner
vi: chủ nhân

en: editors
vi: người chỉnh sửa

en: edit status
vi: trạng thái chỉnh sửa

en: share status
vi: chia sẻ trạng thái

en: settings
vi: thiết lập

en: Clone of
vi: Sao chép của

en: display on load
vi: hiển thị khi tải trang

en: Display this layer on load.
vi: Hiển thị layer này khi tải trang

en: Browse %(current_user)s's maps
vi: Xem bản đồ của %(current_user)s

en: Choose the layers of your map
vi: Chọn layer của bản đồ

en: Add POIs: markers, lines, polygons...
vi: Thêm POI: điểm, đường, vùng...

en: Manage POIs colours and icons
vi: Quản lý màu và biểu tượng POI

en: Manage map options: display a minimap, locate user on load…
vi: Quản lý thiết lập bản đồ: hiển thị bản đồ con, xác định vị trí người dùng khi tải bản đồ...

en: Batch import geostructured data (geojson, gpx, kml, osm...)
vi: Import hàng loạt dữ liệu địa lý (geojson, gpx, kml, osm...)

en: Choose the license for your data
vi: Chọn bản quyền cho dữ liệu của bạn

en: Embed and share your map
vi: Chèn và chia sẻ bản đồ

en: And it's <a href="%(repo_url)s">open source</a>!
vi: Và nó là  <a href="%(repo_url)s">mã nguồn mở <a>!

en: Create a map
vi: Tạo bản đồ

en: Play with the demo
vi: Xem thử demo

en: This is a demo instance, used for tests and pre-rolling releases. If you need a stable instance, please use <a href="%(stable_url)s">%(stable_url)s</a>. You can also host your own instance, it's <a href="%(repo_url)s">open source</a>!
vi: Đây là một bản demo được dùng để kiểm tra và xuất bản thử. Nếu bạn cần  một bản ổ định, hãy sử dụng  <a href="%(stable_url)s">%(stable_url)s</a>. Bạn cũng có thể chạy nó trên máy tính của mình vì nó là phần mềm <a href="%(repo_url)s">nguồn mở</a>

en: Map of the uMaps
vi: Bản đồ của uMaps

en: Get inspired, browse maps
vi: Tham khảo các bản đồ

en: You are logged in. Continuing...
vi: Bạn đã đăng nhập, Đang tiếp tục...

en: More
vi: Thêm

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Sign in
vi: Đăng nhập

en: About
vi: Về

en: Log out
vi: Thoát

en: Search maps
vi: Tìm bản đồ

en: Search
vi: Tìm

en: View the map
vi: Xem bản đồ

en: Map editors updated with success!
vi: Bản đồ được cập nhật thành công!

en: Only its owner can delete the map.
vi: Chỉ chủ nhân của bản đồ mới có quyền xóa.

en: Your map has been cloned! If you want to edit this map from another computer, please use this link: %(anonymous_url)s
vi: Bản đồ của bạn đã được sao chép. Nếu bạn muốn chỉnh sửa bản đồ từ máy tính khác, vui lòng sử dụng liên kết này %(anonymous_url)s

en: Congratulations, your map has been cloned!
vi: Chúc mừng, bản đồ của bạn đã được sao chép!

en: Layer successfully deleted.
vi: Đã xóa layer
