uMap - en to is translation catalogue (163 entries)

en: CSV Export
is: CSV-útflutningur

en: This map is not publicly available
is: Þetta kort er ekki aðgengilegt opinberlega

en: Site is readonly for maintenance
is: Vefsvæðið er núna skrifvarið vegna viðhaldsvinnu

en: Using “%(name)s” to authenticate is deprecated and will be removed soon. Please configure another provider below before losing access to your account and maps. Then, please logout and login again with the new provider.
is: Notkun á “%(name)s” til auðkenningar er úreld aðferð sem verður fljótlega fjarlægð. Veldu aðra þjónustuveitu hér fyrir neðan áður en þú missir aðgang að aðgangnum þínum kortum. Síðan skaltu skrá þig út og svo aftur inn í gegnum nýju þjónustuveituna.

en: name
is: nafn

en: description
is: lýsing

en: details
is: nánar

en: Link to a page where the licence is detailed.
is: Tengill á síðu þar sem notkunarleyfi er útskýrt.

en: URL template using OSM tile format
is: URL-sniðmát sem notar OSM-kortatíglasnið

en: Order of the tilelayers in the edit box
is: Röð kortatíglalaga í breytingareitnum

en: Only editable with secret edit link
is: Aðeins breytanlegt með leynilegum breytingatengli

en: Everyone can edit
is: Allir geta breytt

en: Everyone
is: Allir

en: Editors and team only
is: Einungis ritstjórar og teymið

en: Owner only
is: Aðeins eigandi

en: Draft (private)
is: Drög (einka)

en: Everyone (public)
is: Allir (opinbert)

en: Anyone with link
is: Hver sá sem er með tengil

en: Blocked
is: Útilokað

en: Deleted
is: Eytt

en: center
is: miðja

en: zoom
is: aðdráttur

en: locate
is: staðsetja

en: Locate user on load?
is: Staðsetja notanda við innhleðslu?

en: Choose the map licence.
is: Veldu notkunarleyfi fyrir kortið.

en: licence
is: notkunarleyfi

en: owner
is: eigandi

en: editors
is: ritstjórar

en: team
is: teymi

en: edit status
is: staða vinnslu

en: share status
is: staða deilingar

en: settings
is: stillingar

en: Clone of
is: Klón af

en: Inherit
is: Erfa

en: display on load
is: birta við innhleðslu

en: Display this layer on load.
is: Birta þetta lag við innhleðslu.

en: <a href="https://discover.umap-project.org/support/faq/#map-statuses" target="_blank">Find out here the documentation</a> on how to manage map’s permissions.
is: <a href="https://discover.umap-project.org/support/faq/#map-statuses" target="_blank">Hér geturðu fundið leiðbeiningar</a> um hvernig sé hægt að stýra heimildum landakortsins.

en: ← Go to the homepage
is: ← Fara á heimasíðuna

en: 404 Page Not Found
is: 404 Síðan finnst ekki

en: %(current_user)s’s maps
is: Kort frá %(current_user)s

en: Browse %(current_user)s's maps
is: Skoða landakort frá %(current_user)s

en: %(current_user)s has no maps.
is: %(current_user)s er ekki með nein landakort.

en: My Profile
is: Sniðið mitt

en: Save
is: Vista

en: Your current providers
is: Núverandi þjónustur þínar

en: Connect to another provider
is: Tengjast við aðra þjónustu

en: It's a good habit to connect your account to more than one provider, in case one provider becomes unavailable, temporarily or even permanently.
is: Það er góð regla að tengja aðganginn þinn við fleiri en eina þjónustuveitu, fari svo að tiltekin þjónusta verði óaðgengileg, hvort sem er tímabundið eða endanlega.

en: %(current_user)s’s starred maps
is: Stjörnumerkt landakort frá %(current_user)s

en: Browse %(current_user)s's starred maps
is: Skoða stjörnumerkt landakort frá %(current_user)s

en: %(current_user)s has no starred maps yet.
is: %(current_user)s er ekki ennþá með nein stjörnumerkt kort.

en: uMap lets you create maps with OpenStreetMap layers in a minute and embed them in your site.
is: uMap gerir þér kleift að útbúa landakort með OpenStreetMap lögum á nokkrum mínútum og birta þau á vefsvæðinu þínu.

en: Login
is: Innskráning

en: To save and easily find your maps, identify yourself.
is: Til þess að finna aftur kortin þín á einfaldan máta, skaltu auðkenna þig.

en: Please log in with your account:
is: Skráðu þig inn í notandaaðganginn þinn:

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Please choose a provider:
is: Veldu þjónustu:

en: About
is: Um hugbúnaðinn

en: uMap lets you create maps with <a href="%(osm_url)s" />OpenStreetMap</a> layers in a minute and embed them in your site.
is: uMap gerir þér kleift að útbúa landakort með <a href="%(osm_url)s" />OpenStreetMap</a> lögum á nokkrum mínútum og birta þau á vefsvæðinu þínu.

en: Choose the layers of your map
is: Veldu lög á kortið þitt

en: Add POIs: markers, lines, polygons...
is: Bættu við merkisstöðum (POI): merki, línur, flákar...

en: Manage POIs colours and icons
is: Sýsla með liti og táknmyndir merkisstaða

en: Manage map options: display a minimap, locate user on load…
is: Sýsla með valkosti korts: birta yfirlitskort, staðsetja notanda við innhleðslu…

en: Batch import geostructured data (geojson, gpx, kml, osm...)
is: Magnflytja inn hnattuppbyggð gögn (geostructured data: geojson, gpx, kml, osm...)

en: Choose the license for your data
is: Veldu notkunarleyfi fyrir gögnin þín

en: Embed and share your map
is: Settu þetta inn á vefsíðu og deildu kortinu þínu

en: Create a map
is: Útbúðu landakort

en: Play with the demo
is: Leiktu þér með sýnisútgáfuna

en: Close
is: Loka

en: Pro-tip: to easily find back your maps, <a href="%(login_url)s" target="_blank">create an account</a> or <a href="%(login_url)s" target="_blank">log in</a>.
is: Til þess að finna aftur kortin þín á einfaldan máta, skaltu annaðhvort <a href="%(login_url)s" target="_blank">búa til aðgang</a> eða <a href="%(login_url)s" target="_blank">skrá þig inn</a>.

en: Here is your secret link to edit the map, please keep it safe:
is: Hér er leynilegi tengillinn þinn til að breyta kortinu, haltu honum öruggum:

en: Copy link
is: Afrita tengil

en: Enter your email address to receive the secret link:
is: Settu inn tölvupóstfangið þitt til að taka við leynilega tenglinum:

en: Email
is: Tölvupóstur

en: Send me the link
is: Senda mér tengilinn

en: See their edits in another tab
is: Skoða breytingar þeirra í öðrum flipa

en: Keep your changes and loose theirs
is: Halda þínum breytingum og tapa þeirra

en: Keep their changes and loose yours
is: Halda breytingum þeirra og tapa þínum

en: This instance of uMap is currently in read only mode, no creation/edit is allowed.
is: Þetta uMap-tilvik er nú í skrifvörðum ham, engin ný kort eða breytingar eru mögulegar.

en: This is a demo instance, used for tests and pre-rolling releases. If you need a stable instance, please use <a href="%(stable_url)s">%(stable_url)s</a>. You can also host your own instance, it's <a href="%(repo_url)s">open source</a>!
is: Þetta er sýnitilvik, notað fyrir prófanir og skoðun á eiginleikum áður en að útgáfu kemur. Ef þú þarft að nota stöðuga útgáfu, ættirðu að nota frekar <a href="%(stable_url)s">%(stable_url)s</a>. Þú getur líka hýst þitt eigið tilvik, þetta er nú einu sinni <a href="%(repo_url)s">frjáls hugbúnaður með opinn grunnkóða</a>!

en: An OpenStreetMap project
is: OpenStreetMap-verkefni

en: version
is: útgáfa

en: Hosted by
is: Hýst hjá

en: Contact
is: Hafa samband

en: Help
is: Hjálp

en: My Maps (%(count)s)
is: Kortin mín (%(count)s)

en: My Maps
is: Kortin mín

en: My profile
is: Sniðið mitt

en: My teams
is: Teymin mín

en: Map of the uMaps
is: Kort í uMaps

en: Get inspired, browse maps
is: Fáðu hugmyndir, skoðaðu önnur landakort

en: You are logged in. Continuing...
is: Þú ert skráð/ur inn. Held áfram...

en: by
is: eftir

en: More
is: Meira

en: Name
is: Nafn

en: Preview
is: Forskoðun

en: Who can see
is: Hver getur skoðað

en: Who can edit
is: Hver getur breytt

en: Last save
is: Síðast vistað

en: Owner
is: Eigandi

en: Actions
is: Aðgerðir

en: Open preview
is: Opna forskoðun

en: Share
is: Deila

en: Edit
is: Breyta

en: Download
is: Sækja

en: Clone
is: Klóna

en: Delete
is: Eyða

en: first
is: fyrsta

en: previous
is: fyrra

en: Page %(maps_number)s of %(num_pages)s
is: Síða %(maps_number)s af %(num_pages)s

en: next
is: næsta

en: last
is: síðasta

en: Lines per page: %(per_page)s
is: Línur á síðu: %(per_page)s

en: %(count)s maps
is: %(count)s landakort

en: My Dashboard
is: Stjórnskjárinn minn

en: Starred maps
is: Stjörnumerkt kort

en: Log in
is: Skrá inn

en: Sign in
is: Nýskrá

en: Change password
is: Breyta lykilorði

en: Log out
is: Skrá út

en: Password change
is: Breyting á lykilorði

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
is: Settu gamla lykilorðið þitt inn í öryggisskyni og settu síðan nýja lykilorðið þitt inn tvisvar, svo að við getum sannreynt að þú hafir slegið það rétt inn.

en: Old password
is: Gamla lykilorðið

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New password confirmation
is: Staðfesting á nýju lykilorði

en: Change my password
is: Breyta lykilorðinu mínu

en: Password change successful
is: Breyting á lykilorði tókst

en: Your password was changed.
is: Lykilorðinu þínu hefur verið breytt

en: Explore maps
is: Skoða landakort

en: %(count)s map found: | %(count)s maps found:
is[0]: %(count)s kort fannst:
is[1]: %(count)s kort fundust:

en: No map found.
is: Engin kort fundust.

en: Latest created maps
is: Síðast útbúnu kortin

en: Search maps
is: Leita í landakortum

en: Search
is: Leita

en: Team deletion
is: Eyðing teymis

en: %(current_team)s’s maps
is: Kort frá %(current_team)s

en: Browse %(current_team)s's maps
is: Skoða kort frá %(current_team)s

en: %(current_team)s has no public maps.
is: %(current_team)s er ekki með nein opinber landakort.

en: Create or edit a team
is: Búa til eða breyta teymi

en: Delete this team
is: Eyða þessu teymi

en: Add user
is: Bæta við notanda

en: Search my maps
is: Leita í landakortunum mínum

en: Map’s title
is: Titill landakortsins

en: Download %(count)s maps
is: Sækja %(count)s landakort

en: You have no map yet.
is: Þú ert ekki með nein kort ennþá.

en: My Teams
is: Teymin mín

en: Users
is: Notendur

en: New team
is: Nýtt teymi

en: Cannot delete a team with more than one member
is: Get ekki eytt teymi með fleiri en einum meðlim

en: Team “%(name)s” has been deleted
is: Teyminu “%(name)s” hefur verið eytt

en: View the map
is: Skoða kortið

en: See full screen
is: Fylla skjáinn

en: Map editors updated with success!
is: Tókst að uppfæra vinnslu korta!

en: The uMap edit link for your map: %(map_name)s
is: uMap-breytingatengillinn fyrir landakortið þitt: %(map_name)s

en: Here is your secret edit link: %(link)s
is: Hér er leynilegi breytingatengillinn þinn: %(link)s

en: Can't send email to %(email)s
is: Tekst ekki að senda tölvupóst á %(email)s

en: Email sent to %(email)s
is: Tölvupóstur var sendur á %(email)s

en: Only its owner can delete the map.
is: Aðeins eigandinn getur eytt landakortinu.

en: Map successfully deleted.
is: Tókst að eyða korti.

en: Your map has been cloned! If you want to edit this map from another computer, please use this link: %(anonymous_url)s
is: Það tókst að klóna landakortið þitt! Ef þú ætlar að breyta þessu landakorti úr annarri tölvu, ættirðu að nota þennan tengil: %(anonymous_url)s

en: Congratulations, your map has been cloned!
is: Til hamingju, það tókst að klóna landakortið þitt!

en: Layer successfully deleted.
is: Tókst að eyða lagi.

en: Permissions updated with success!
is: Tókst að uppfæra heimildir!
